Sử dụng trong nhà hoặc ngoài trời (indoor/outdoor) đường kính sợi quang 9/125um. Là sản phẩm thiết kế linh | Cáp quang Single mode 4FO 4 core

* Website đang xây dựng, CHƯA CHÍNH THỨC sử dụng. Tin tức, bài viết, sản phẩm chỉ đăng làm mẫu!
* CẦN MUA TÊN MIỀN "BANGGHIM.KIENTHUCLAPTOP.COM", vui lòng liên hệ 0908 744 256 - 0917 212 969 (Mr. Thanh)

* Cáp quang Single mode 4FO 4 core: 0974.002.002

Đặc trưng Cáp quang 4 sợi single mode

    Dung lượng 4 sợi, tốc độ làm việc Gbps
    Sợi gia cường chống gập cáp.
    Kết cấu chắc chắn.

Đặc điểm kỹ thuật của dây cáp quang 4Fo single mode

    Loại sợi quang: single mode 9/125um
    Dung lượng: 4 sợi
    Đường kính cáp: phụ thuộc vào số lượng sợi quang và chủng loại cáp
    Bán kính cong tối thiểu: khi lắp đặt: 80mm, khi sử dụng: 160mm
    Cấu trúc cáp: ống lỏng
    Cáp quang 4Fo single mode lựa chọn tốt nhất cho giải pháp truyền tín hiệu quang đi xa với tốc độ cao mà suy hao đường truyền thấp nhất.

Cáp quang Single mode 4Fo hay còn gọi là Cáp 4 sợi, 4 Core, 4 lõi. Cáp quang 4Fo single mode là loại cáp quang rất phổ thông được ứng dụng rất nhiều trong việc kết nối mạng nội bộ, mạng FTTH để truyền dẫn tín hiệu, thông tin. Cáp được trang bị các dây thép mạ kẽm chịu lực và lớp sợi  tổng hợp chịu lực nên cáp có độ bền chịu lực cao. Cáp quang 4 sợi là loại cáp quang sử dụng công nghệ ống đệm lỏng, bên trong ống đệm lỏng chứa bốn sợi quang và được phủ đầy bằng lớp vật liệu nhầy, giúp giảm thiểu tối đa việc đứt, gẫy sợi quang cũng như hạn chế thấp nhất sự ảnh hưởng từ bên ngoài môi trường tới sợi quang. Đặc biệt, chất nhầy ở khoảng trống giữa sợi cáp và bề mặt trong của ống đệm là loại hợp chất đặc biệt có khả năng ngăn ngừa sự thâm nhập của nước. Cáp quang 4Fo hay còn gọi là dây thuê bao quang FTTH 4FO được sản xuất trong nước bởi các tập đoàn viễn thông lớn như Sacom, Vinacap,  Telvina, TFP, M3… có giá thành cạnh tranh.

Cáp quang Single mode là loại cáp được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô nên cáp có đường kính nhỏ, gọn, nhẹ nhàng, rất dễ dàng trong vận chuyển , xử lý và lắp đặt.



Tiêu chuẩn kỹ thuật đối với Cáp quang Single mode Loại sợi: Single mode (đơn mode), chiết suất dạng bậc thang, sợi quang sản xuất theo tiêu chuẩn ITU – T G652.D.
    Đường kính trường mode ( mode field diameter ): Giá danh định của đường kính trường mode tại bước sóng 1310 nm nằm trong phạm vi từ 8,6 mm đến 9,5 mm, còn tại bước sóng 1550 nm là từ 9,6 mm đến 10,8 mm.
    Sai số của đường kính trường mode: Không vượt quá ±0,7 mm giá trịnh danh định.
    Sai số đồng tâm của đường kính trường mode: Sai số về độ đồng tâm của đường kính trường mode đối đối với bước sóng 1310 nm là ±0,8 mm.
    Đường kính vỏ:
    Giá trị đường kính vỏ danh định của sợi: 125 mm
    Sai số của đường kính vỏ: không vượt quá ±1mm giá trị danh định
    Độ không tròn đều của vỏ: Độ không tròn đều của vỏ tối đa không vượt quá 2%.
    Bước sóng cắt: Các giá trị λc và λcc thỏa mãn điều kiện:
    1100nm < λc <1280 nm
    λcc < 1260 nm
    Hệ số suy hao: Hệ số suy hao của Cáp quang đơn mốt 4Fo thỏa mãn các yêu cầu:
    Tại vùng bước sóng 1310 nm: < 0,40 dB / Km.
    Tại vùng bước sóng 1550 nm: < 0,30 dB / Km.
    Đặc tính suy hao ở bước sóng 1550 nm

Độ tăng suy hao của sợi quấn lỏng 100 vòng với bán kính vòng quấn là 37,5mm đo tại bước sóng 1550 nm : < 1dB.

Ứng dụng của Cáp quang Single mode 4Fo:

Cáp quang Single mode 4Fo có nhiều ưu điểm nổi bật so với cáp quang thông thường như:

    Dung lượng lớn: Có thể truyền đồng thời khoảng 240.000 cuộc đàm thoại cùng một lúc.
    Kích thước và trọng lượng nhỏ.
    Không bị nhiễu điện từ ( EMI ) hay nhiễu vô tuyến ( RFI ).
    Tính cách điện tốt.
    Tính bảo mật cao.
    Tính linh hoạt: Cáp quang Single mode 4Fo đều khả dụng với  hầu hết các dạnh thông tin thoại, video hay thông tin số.
    Khả năng mở rộng.
    Tính bền: Cáp quang Single mode 4 Core có độ bền cơ học cao, tính chống thấm nước tốt.

Với những ưu điểm nêu trên, Cáp quang Single mode được sử dụng phổ biến, rộng rãi như: Sử dụng trong nhà ( indoor ), ngoài  trời ( outdoor ), treo chịu lực.

Dây cáp quang 4 core single mode. Hay cáp quang đơn mốt 4Fo, 4 core, 4 lõi, 4 sợi quang FTTH. Sử dụng trong nhà hoặc ngoài trời (indoor/outdoor) đường kính sợi quang 9/125um. Là sản phẩm thiết kế linh hoạt sử dụng cho cả ứng dụng ngoài trời lẫn trong nhà. Việc đi dây linh hoạt, không phải chuyển loại dây. Nên rất đa năng trong việc thi công trong nhà thang máng cáp (indoor) hoặc ngoài trời (outdoor) đi dưới cống bể, treo cột điện, chôn ngầm trực tiếp, hầm lò là lựa chọn lý tưởng cho phát triển hệ thống mạng LAN nội bộ. Các hãng sản xuất Dây cáp quang 4 core single mode. Chôn trực tiếp, cống kim loại, luồn cống, treo, treo loại chất lượng tốt, giá rẻ trên thị trường hiện nay như: Postef, Sacom, Telvina, Viettel, Vinacap, VNPT, ADSS, ống chặt, ống lỏng



Cáp quang Singlemode 2fo ống lỏng được sử dụng rất rộng rãi và phổ biến trong các hệ thống mạng FTTH; các hệ thống mạng lan quang hay hệ thống camera sử dụng đường truyền cáp quang.

Nếu như đối với loại cáp quang bọc chặt, sợi cáp khi kéo ngoài đường chịu tác động của môi trường. Thường thì, trời nắng sẽ làm cáp bị căng ra, làm tăng suy hao trên tuyến cáp; thì đối với cáp quang 2 sợi ống lỏng bạn hoàn toàn có thể yên tâm vì cáp được di chuyển tự do trong ống lỏng, ít chịu tác động của môi trường. Trong ống lỏng có chứa chất nhầy giúp cáp dễ dàng di chuyển; co dãn khi lớp vỏ ngoài chịu tác động lực.

Cáp quang 2Fo singlemode ống lỏng khá nhỏ gọn và linh hoạt trong thi công; sử dụng sợi quang single mode 9/125um; tiêu chuẩn sợi G652D, được đóng bobin gỗ chiều dài 2000m/cuộn; hoặc có thể dài hơn tùy đơn đặt hàng của khách.

Cáp quang 2 core có cấu trúc dạng hình số 8, có dây thép gia cường; sử dụng được cả trong nhà lẫn ngoài trời, cáp có thể dùng treo, kéo cống đều được.
Thông số kỹ thuật của Cáp quang 2fo ống lỏng

a. Lõi sợi quang (Core): Lõi sợi quang của cáp 2fo ống lỏng được Học bằng Silica và được bổ sung bằng Germanium. Cáp có chỉ số chiết suất lớn hơn chỉ số chiết suất của lớp vỏ phản xạ
b. Lớp vỏ phản xạ (cladding): Lớp vỏ phản xạ của cáp được làm từ Silica; là phần bên ngoài bao bọc phần lõi cáp có tác dụng phản xạ ánh sáng trở lại lõi.
c. Lớp vỏ sơ cấp (Coating): được làm  bằng nhựa mềm, có đường kính 250 mm. Loại bảo vệ này có thể được loại bỏ dễ dàng bằng các dụng cụ tuốt vỏ cáp quang như kìm tuốt sợi quang. Lớp vỏ này có tác dụng bảo vệ cho sợi quang không bị suy hao do uốn cong và đảm bảo sợi không bị trầy xước.
d. Lớp vỏ bọc chặt (Tight buffer); Vỏ bọc chặt có đường kính (DTB) 900 mm hoặc 600 mm tùy hãng sản xuất hoặc theo yêu cầu đặt hàng của khách.

Cáp quang thuê bao 2 core được sản xuất tại Việt Nam theo tiêu chuẩn quốc tế, của các hãng Vinacap, Sacom, Telvina, TFP hay Postef… đều đạt chuẩn chất lượng và có sẵn kho tại Công ty chúng tôi.

Công ty chúng tôi là đơn vị phân phối chính hãng các loại cáp quang Singlemode tại thị trường Hà Nội với đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ cùng mức giá rẻ nhất thị trường.

Cáp quang thuê bao 4FO singlemode là loại cáp rất phổ thông được ứng dụng rất nhiều trong việc kết nối mạng nội bộ, mạng FTTH, cáp quang Singlemode 4 core/4FO là loại cáp quang sử dụng công nghệ ống đệm lỏng, bên trong ống đệm chưa 4 sợi quang và được phủ đầy bằng lớp vật liệu nhầy, giúp giảm tối đa việc đứt, gãy sợi quang cũng như giảm thấp nhất sự ảnh hưởng từ bên ngoài tới sợi quang.

 Cấu tạo của cáp quang thuê bao 4FO single mode

    Tổng số sợi quang: 4 sợi
    Ống lỏng: Học bằng chất liệu PBT, các sợi quang được thả lỏng trong ống lỏng.
    Chất độn trong ống lỏng: Thixotrophic Jelly. Chống ẩm chống nước thâm nhập vào. Đảm bảo sợi quang làm việc trong môi trường nóng ẩm. Dầu chống ẩm không gây độc hại, không ảnh hưởng đến các thành phần khác trong cáp, không đông cứng ở nhiệt độ thấp, không cản trở sự di chuyển của sợi.
    Lớp sợi gia cường: Sợi kevlar gia cường có mức độ chịu lực siêu cao đảm bảo cho cáp chịu được lực căng.
    Dây treo: Gồm 1 sợi thép đường kính 1.0 mm +/- 0.01 mm hoặc 7 sợi thép đường kính 0.33 +/- 0.02 mm được bện vào nhau.
    Lớp vỏ bảo vệ: Học bằng nhựa HDPE màu đen, có khả năng chống tia cực tím.



Dây cáp quang treo 4 sợi quang còn có tên gọi khác là dây cáp quang treo 4FO dạng ống lỏng, là sợi truyền dẫn có khả năng truyền tải liệu tốt với 4 sợi quang. Lớp vỏ bên ngoài bao bọc sợi quang được Học bằng nhựa HDPE vừa có khả năng chống tia cực tím vừa có thể uốn dẻo linh hoạt, chậm cháy và dễ dàng khi bọc. Cáp quang treo Singlemode 4FO còn được trang bị các sợi gia cường trung tâm đặt ở giữa cáp quang giúp sợi quang có thể chống chịu được sức căng thích hợp, sức kéo, va đập trong quá trình lắp đặt, thi công và vận chuyển, sự thay đổi thất thường của điều kiện thời tiết, môi trường bên ngoài. Xung quang các sợi quang được bọc chặt thành từng lớp bởi lớp sợi Aramid (Kevlar) có nhiệm vụ bảo vệ sợi cáp quang trước những tác động vật lý khi kéo cáp thi công.

Sở hữu những ưu điểm nổi bật về khả năng truyền dẫn trong một khoảng cách xa, bất chấp trong mọi điều kiện thời tiết, môi trường nào vẫn hoạt động nhanh chóng, ổn định, cáp quang treo hình số 8 Singlemode được sử dụng thông dụng trong các dịch vụ mạng, hệ thống mạng LAN, hệ thống thông tin nội bộ, mạng truyền hình. Không chỉ vậy, loại cáp quang treo Singlemode 4 FO còn là loại cáp quang sử dụng công nghệ ống đệm lỏng, bên trong ống đệm chứa 4 sợi quang và được phủ đầy bằng lớp vật liệu nhầy, giúp giảm tối đa việc đứt, gãy sợi quang cũng như giảm thấp nhất sự ảnh hưởng từ bên ngoài tới sợi quang.

Cáp quang 4FO sử dụng Chôn hoặc luồn ống chuyên dụng. ( Cáp tròn) SINGE MODE ( SM) samitel, Vcom, focal
(Nhằm đảm bảo chất lượng Cáp quang khi thi công, độ co giãn khi nhiệt độ tăng và độ ổn định khi truyền dẫn quang- chúng tôi chỉ cung cấp dòng cáp 4FO có đầy đủ ống đệm chặt và 2 gia cường dày 1.0-1.2mm theo quy chuẩn - Cáp quang cung cấp phải SX mới, tháng nào thì SX đúng tháng đó). Cam kết không cung cấp Cáp quang kém chất lượng, Cáp SX bị lỗi kỹ thuật và Cáp cũ thu hồi đã qua sử dụng hoặc cáp tồn kho của các nhà mạng Viettel, VNPT, FPT.


Cáp quang Single mode 4FO 4 core

Cáp quang treo Singlemode (dây treo kim loại) 4fo, Xuất xứ : Việt Nam Bước sóng : 1310nm và 1550nm Đơn vị tính : Mét Cáp quang thuê bao hay còn gọi là cáp quang FTTH 4 sợi/4core là loại cáp được sử dụng rất phổ biến bởi nhiều đặc tính ưu việt của nó, thích hợp cho mọi đường truyền mạng, truyền tín hiệu truyền hình, tín hiệu điều khiển... Cáp quang single mode 4 sợi chất lượng tốt, giá thành rẻ, dễ dàng lắp đặt. Staphone chuyên phân phối cáp quang FTTH 4 sợi, cáp quang single mode, multimode từ 2 sợi - 24 sợi, hàng nhập khẩu đảm bảo chất lượng, có giấy tờ đầy đủ hỗ trợ dự án.
Cáp mạng Commscope Cat5e GFCI cầm tay giống ổ cắm điện nối dài thông thường, Nếu thiết bị RCD có bảo vệ quá dòng bổ sung được tích hợp trong cùng một thiết bị, nó được gọi là RCBO

Honeywell là tập đoàn công nghệ toàn cầu được xếp hạng trong danh sách Fortune 100, với các giải pháp công nghệ giúp mọi thứ trở nên kết nối hơn, từ máy bay, tới tòa nhà, từ nhà máy sản xuất, chuỗi cung ứng, tới lực lượng công nhân; vì một thế giới thông minh hơn, an toàn hơn và bền vững hơn.

Với tiêu chuẩn cao cấp và nghiêm ngặt từ USA, thiết bị điện HoneyWell đáp ứng tất cả yêu cầu về chất lượng, tính năng và góp phần tôn vinh đẳng cấp ngôi nhà bạn.
Tính năng nổi bật của Ổ cắm Tivi và dữ liệu:

Các ổ cắm tivi và dữ liệu phối hợp hài hòa với các ổ cắm điện và công tắc theo cách tiện lợi và phù hợp nhất, đảm bảo tính thẩm mỹ và đồng bộ

Công tắc ổ cắm điện PANASONIC - SCHNEIDER - LEGRAND là các dòng sản phẩm thiết bị đóng ngắt đạt các tiêu chuẩn cao như : JIS, IEC947, ISO14001, ISO9001, RoHS... mang đến nhiều phong cách thẩm mỹ, sang trọng, kinh tế cao và bền bĩ trong sử dụng. Việc sử dụng công tắc điện theo tiêu chuẩn làm tăng giá trị thương hiệu căn hộ, đồng thời luôn đảm bảo an toàn cho người sử dụng lâu dài có cuộc sống yên tâm thoải mái.

* Lưu ý : Trong thiết kế sản xuất, các hãng đã quy định loại dây dẫn điện đúng tiêu chuẩn để lắp đặt phù hợp với các vít bắt giữ tiếp xúc nhằm tránh hiện tượng hồ quang xãy ra ( tia lửa nẹt ) trong quá trình truyền tải dòng điện đến bóng đèn, chuông...Khách hàng cần lưu ý tư vấn người thi công điện để tính toán công suất tải dòng cho công tắc điện sử dụng và đồng bộ với sức chịu tải của dây dẫn điện ( tránh gây sụt áp điện cuối nguồn ).

Ổ cắm mạng Cat5E S-Concept 3031RJ88SMA5_G19 là dòng sản phẩm công tắc ổ cắm cao cấp mang thương hiệu Schneider sử dụng vật liệu Polycacbonate chống trầy xước, không ngả vàng và độ bền cao có khả năng chống ăn mòn, chịu nhiệt và chống va đập.

S-Concept với thiết kế vuông vắn, bóng bẩy, dễ dàng lau chùi. Phím nhấn công được làm một đường gờ tạo cảm giác nhấn đã tay hơn cùng đèn báo dạ quang tạo điểm nhấn sang trọng hơn trong không gian nội thất. Các sản phẩm dòng S-Concept rất đa dạng về sản phẩm dễ dàng, linh hoạt trong việc lắp đặt
Ổ cắm mạng Cat5E S-Concept 3031RJ88SMA5_G19

Ổ cắm mạng S-Concept được thiết kế rất đơn giản, tinh tế và được sản xuất bằng chất liệu nhựa bóng, bền đẹp, độ bền cao nên được sử dụng cho rất nhiều các

Tên sản phẩm: Loại 128 Mô-đun ổ cắm mạng loại 6 miễn phí (CAT6)

1- sản phẩm thương hiệu: KGINO / Congino,

2- thông số kỹ thuật sản phẩm: 23mm * 36mm (bề mặt chiếu) chiếm 1 vị trí,



3- sản phẩm màu: trắng,

4- Sử dụng sản phẩm: Phù hợp với loại phích cắm tường loại 86 loại / 120 loại / 118 loại và ổ cắm nối đất thích hợp cho mô-đun 23mm * 36mm!

Mô-đun thông tin mạng chính, mô-đun điện thoại thoại, bảng ổ cắm tường, ổ cắm trên mặt đất, ổ cắm trên máy tính và mô-đun ổ cắm chức năng (ví dụ: máy tính, điện thoại, cáp quang, TV TV, đầu F, âm thanh và video, USB, 3,5 tai nghe, VGA, HDMI HD, DVI, 6.35 microphone, tay trong tay microphone, nam và nữ thẻ, giai đoạn âm thanh, loa, DC cung cấp điện, BNC giám sát, 9-lỗ / pin cổng nối tiếp, lớn / vừa / nhỏ chuyển đổi, hai / ba / năm-lỗ mô-đun điện Vv)!

Thông số kỹ thuật

– Nhân mạng RJ45 cat6 chính hãng với giá tốt nhất có thiết kế nhỏ gọn và tương thích với Mặt nạ của panasonic và ổ cắm âm sàn, âm tường hãng sino

– Trên sản phẩm có Nhãn màu hỗ trợ đấu dây theo cả hai chuẩn kết nối T568A và T568-B

– thiết kế đặc biệt dùng cho ổ cắm âm sàn ,Sản phẩm dễ dàng lắp đặt cáp với tùy chọn góc cáp vào là 90 độ hay 180

Bấm đầu với công cụ 110 punch-down Tool

– Đuôi chụp đi kèm Ổ cắm mạng rj45 cat6 hỗ trợ chuẩn Giga bit 10/100/1000, chuẩn bấm dây A hoặc B giúp giới hạn độ uốn cong của cáp khi bấm dây cáp và không bị long dây khi sử dụng

– Với 8 chân của ổ mạng bằng đồng nguyên chất đẩm bảo độ tiếp xúc tốt nhất, modular jack ứng dụng cho 1-, 2-, 3- and 4-cặp

 Vivace – công tắc ổ cắm cao cấp thiết kế mỏng và gọn gàng với các đường nét và kiểu dáng đẹp tinh tế thể hiện một nghệ thuật đơn giản, thanh lịch.

Là sản phẩm mới của Schneider Electric được thiết kế và sản xuất theo tiêu chuẩn Anh (dạng vuông) kết hợp với nội thất  hiện đại, tạo nên không gian hoàn hảo cho ngôi nhà của bạn

Nhân cắm Mạng Cat5 Sino vượt tất cả các yêu cầu về hiệu suất của chuẩn TIA và ISO. Hệ thống Cat5 của Sino tương thích với tất cả các yêu cầu về hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như: Gigabit Ethernet (1000Base-Tx), 10/100Base-Tx, token ring, 155 Mbps ATM, 100Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng analog và digital, VoIP.

Nhân cắm Mạng lan Cat5 là nhân mạng loại RJ45 có thiết kế nhỏ gọn và tương thích với mặt (faceplate) chuẩn và SL Series, nhãn màu hỗ trợ đấu dây theo cả hai chuẩn T568A và T568-B, dễ dàng lắp đặt cáp với tùy chọn góc cáp vào là 900 hay 1800

Nhân mạng sino, Modul rj45 sino, wallplate nhân RJ 45 sino chính hãng giá rẻ, Cung cấp Nhân mạng sino, Modul rj45 sino, wallplate nhân RJ 45 sino dùng để lắp mặt mạng sino đi âm tường,Nhân mạng sino, Modul rj45 sino, wallplate nhân RJ 45 Nhân mạng RJ45 Sino. Nhân Wall plate Sino RJ 45, THC computer phân phối Ổ cắm điện thoại và mạng SINO, Nhân mạng RJ45 SINO, Hàng chính hãng.

Hạt ổ cắm mạng RJ45 Panasonic WIDE được lắp gắn tường và có thể tương thích với đế âm đôi của nhiều thương hiệu thiết bị điện khác.

Ngoài sản phẩm Hạt ổ cắm mạng RJ45 Panasonic WIDE bạn có thể xem thêm các sản phẩm khác của dòng thiết bị Công tắc, ổ cắm hạt bé FULL tại đây: Công tắc, Ổ cắm dòng WIDE

Panasonic là thương hiệu đến từ Nhật Bản, là tập đoàn uy tín lâu năm sản xuất các thiết bị điện dân dụng mang đến cho người dùng các dòng Công tắc ổ cắm không chỉ an toàn mà được thiết kế sang trọng, đẳng cấp, trang nhã hòa hợp mọi không gian với các ưu điểm vượt trội như sau:



Đạt tiêu chuẩn IEC, được cách điện hoàn toàn bởi lớp nhựa bao bọc bên ngoài  giúp loại bỏ nguy cơ điện giật.

    Tuổi thọ cao, chịu được đến 40.000 lần bật và tắt đối với công tắc và 10,000 lần cho ổ cắm.
    Quá trình lắp đặt dễ dàng và đấu dây nhanh giúp tiết kiệm thời gian thi công (chỉ mất 1 giây cho việc đấu dây).
    Ổ điện có thể được dùng với nhiều kích cỡ dây khác nhau (1.5mm2-4.0mm2).

Đa dạng các dòng sản phẩm, phù hợp với mọi không gian sống.
    
Ngôi nhà thông minh đang ngày càng phổ biến với sự trợ giúp của các thiết bị điện tử hiện đại, thì ổ cắm Thoại + Lan Cat5e âm tường lắp mặt Panasonic cao cấp là sự lựa chọn hợp lý.

Ổ cắm Thoại + Lan Cat5e là một giải pháp thích hợp nhất trong thi công văn phòng, phòng họp, hội nghị, ngôi nhà thông minh, khi những mớ dây rợ chạy bên ngoài rất mất thẩm mỹ.

Ổ cắm Thoại + Lan Cat5e bao gồm: 1 mặt hình chữ nhật, có 1 cổng lắp nhân cắm Thoại + 1 ổ mạng lan để đấu dây dùng đi âm trong tường.

Mặt thiết kế bằng nhựa cao cấp đạt tiêu chuẩn ROHS, mầu trắng thích hợp mầu sơn tường.

Thích hợp để lắp hệ thống dây Thoại + Lan Cat5e trong nhà, văn phòng, trường học, siêu thị làm tăng tính thẩm mỹ cho công trình.

Nhờ sự tiện lợi, giá thành phải chăng và dễ dàng sử dụng, nên được người tiêu dùng tin tưởng lựa chọn.

Hiện ổ cắm Thoại + Lan Cat5e âm tường lắp cho mặt Panasonic đang được phân phối trực tiếp tại Phuonglinhit.

Sản phẩm được nhập khẩu chính hãng

Thiết bị lắp đặt dễ dàng

+ Nhân điện thoại Rj11 cat3

+ Nhân mạng Rj45 là chuẩn cat5e

Khi thi công chúng ta chỉ việc dùng tool nhấn cáp cho nhân thoại và mạng là sử dụng ngay, mặc dù chạy dây đi âm trong tường nhưng không làm ảnh hưởng tới tín hiệu đường truyền.

Ổ cắm Thoại + Lan Cat5e được thiết kế mặt dạng hình chữ nhật có thế lắp tối đa 3 module, phù hợp với chuẩn Wide (còn chuẩn Full Color mời liên hệ tư vấn).

Mua ổ cắm mạng ở đâu giá tốt nhất

Trên thị trường có rất nhiều các nhà cung cấp ổ cắm mạng. Nhưng để mua cho mình một ổ cắm mạng data giá cả phải chăng lại đạt chất lượng như mong muốn bạn có thể liên hệ với công ty chúng tôi. Chúng tôi cam kết mang đến cho bạn các loại ổ cắm mạng chất lượng với giá tốt nhất. Mọi thắc mắc về thông tin ổ cắm mạng, quý khách hàng có thể liên hệ với số hotline trên trang web để được tư vấn chọn ổ cắm mạng.

 Hiệu suất làm việc rất cao nhưng không hề xảy ra vấn đề gì như ngắt tín hiệu đột ngột, đường truyền chậm thì thật sự không có. Ổ cắm data dạng này còn gắn kết tình cảm gia đình bạn hơn khi bạn lên mạng tìm hiểu các thông tin nào đó để làm cho các thành viên trong gia đình bất ngờ như việc tổ chức sinh nhật tại đâu tốt nhất, tìm hiểu các cách thức nấu ăn trên mạng cũng rất tốt. Chúng hoàn toàn cải thiện được cuộc sống của con người qua tính đa năng của mình.

Nhờ ổ cắm data mà các thiết bị như máy tính hoạt động tốt hơn, kết nối mạng internet một cách dễ dàng hơn. Schneider sản xuất thiết bị tại Đức nên độ đạt chuẩn của sản phẩm chắc chắn phải có, tiêu chuẩn càng cao giá thành cũng vì thế mà tăng cao hơn nhưng Schneider không hề nâng giá mà bán theo tiêu chí người tiêu dùng qua chất lượng mà chúng lại càng làm cho người dùng trở nên thích thú và muốn sở hữu chúng hơn.

Ổ cắm mạng Legrand có tốt không

Ổ cắm data Legrand là dòng sản phẩm cuối cùng mà tôi muốn giới thiệu với các bạn ở bài viết này. Chúng có độ bền bỉ cao, tuổi thọ kéo dài trên 3 năm, có khả năng chống rỏ rỉ điện và va đập từ bên ngoài vào, chống thấm nước, và không hề xảy ra chập điện, đường truyền mạng rất nhanh chóng và dễ dàng với người tiêu dùng hơn qua giá thành sản phẩm phù hợp với kinh phí của người tiêu dùng. Chúng còn có thêm khả năng tiết kiệm điện nên việc kết nối với các đầu ghim mạng của các thiết bị khác sẽ không làm tiêu hao quá nhiều điện năng trong gia đình bạn.



Uten biết nắm bắt được nhu cầu sử dụng của con người mà đưa đến người sử dụng một thiết bị ổ cắm mạng hoạt động rất nhanh chóng, hiệu suất làm việc cao. Độ bền bỉ của sản phẩm được thử nghiệm qua nhiều giai đoạn và hình thành ở một khâu xuất khẩu khép kín tạo được sự chắc chắn với chất lượng tuyệt đối mà thương hiệu Uten mang lại. Hãy tin tôi mà thử nghiệm mua loại ổ cắm data này chắc rằng sẽ hoạt động tốt rất đáng tiền để mua dùng.

Ổ cắm mạng Schneider có tốt không

Thương hiệu Schneider thật sự rất tốt bởi vì đã du nhập và làm việc tại Việt Nam với hơn 20 năm kinh nghiệm mà cho ra đời nhiều dòng sản phẩm khác nhau, đạt được sự uy tín nhất định trên thị trường. Nhưng ở bài viết này nói đến sản phẩm đưa con người đến gần với tương lai hơn đó chính là ổ cắm data Schneider. Chức năng chủ yếu của loại này là cung cấp mạng qua đường truyền để các thiết bị khác hoạt động tốt hơn khi kết nối với chúng.

Ổ cắm mạng Uten có tốt không

Ổ cắm data Uten với chất liệu hết sức chắc chắn, được làm theo tiêu chuẩn của quốc tế bởi màu sắc trang nhã, thiết kế gọn nhẹ, dễ dàng lắp đặt và sử dụng, đem lại cảm giác thoải mái cho người dùng, trẻ em hay người già cũng không còn là vấn đề nhức óc cho các nhà sản xuất nữa bởi việc tò mò của trẻ hay thường lấy ngón tay của mình thọt vào các ổ cắm nhưng đảm bảo với quý khách hàng rằng đây là dòng sản phẩm ngắt điện tốt, có hẳn một cái nắp để chặn các tác nhân khác từ bên ngoài như ruồi, muỗi, kiến,…

Các thiết bị cần đường truyền mạng sẽ dễ dàng kết nối hơn, liên kết với các đầu nối của thiết bị mau chóng, đạt hiệu quả cao qua năng suất làm việc. Nhờ cấu tạo tốt mà không hề có vấn đề rò rỉ điện. Dòng sản phẩm ổ cắm điện của Panasonic sẽ không làm cho các bạn phải thất vọng bởi nhiều tính năng hết sức ưu việt của mình, đáp ứng được nhu cầu của người sử dụng.
 Ổ cắm mạng Sino có tốt không

Ổ cắm data của Sino khá tốt bởi những gì Sino mang lại không phải là một thiết bị co cấu tạo qua loa mà thiết kết hết sức gọn, nhẹ, dễ dàng lắp đặt cũng như sử dụng, có hẳn màn che để chống bủi bẩn, không hề xảy ra bất kì sự rò rỉ điện nào bởi linh kiện chắc chắn, chống được các tác nhân bên ngoài vào, độ bền bỉ cao nên tuổi thọ của chúng cũng rất cao từ 4 năm trở lên có giấy bảo hành để đổi trả khi sản phẩm xảy ra vấn đề.

Chọn ổ cắm mạng như thế nào tốt nhất

Để lựa chọn ổ cắm mạng

Hình Ảnh