Chôn trực tiếp, cống kim loại, luồn cống, treo, treo kim loại chất lượng tốt, giá rẻ trên thị trường hiện nay như: | Cáp quang Single mode 4FO 4 core

* Website đang xây dựng, CHƯA CHÍNH THỨC sử dụng. Tin tức, bài viết, sản phẩm chỉ đăng làm mẫu!
* CẦN MUA TÊN MIỀN "BANGGHIM.KIENTHUCLAPTOP.COM", vui lòng liên hệ 0908 744 256 - 0917 212 969 (Mr. Thanh)

* Cáp quang Single mode 4FO 4 core: 024.66 73 43 83 - 0974 002 002

- Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng.

- Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phương pháp SZ chung quanh phần tử chịu lực trung tâm (bện 2 lớp)

- Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.

- Lớp sợi tổng hợp chịu lực bao quanh lõi.

- Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ trong.

- Lớp băng thép dợn sóng chống loài gậm nhấm.

- Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ ngoài.

- Thích hợp cho chôn trực tiếp (DB) và chôn luồn ống (DU)

 Sợi quang nằm trong ống lỏng và di chuyển tự do trong ống. Ống đệm lỏng có tác dụng bảo vệ sợi quang khỏi những tác động cơ học.

- Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được suy hao tín hiệu tới mức tối đa

- Các ống đệm lỏng được bện xung quanh các thành phần chịu lực trung tâm, bảo vệ sợi quang khỏi những tác động khi lắp đặt và ảnh hưởng của môi trường (đặc biệt là sức kéo căng theo chiều dọc)

- Cáp quang multimode 4 sợi sử dụng Công nghệ chống thấm Drycore, ngăn nước và chống ẩm hiệu quả nhất.



- Cáp được thiết kế với vật liệu khô hoàn toàn,phi kiem loại nên có đường kính nhỏ gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Giảm thiểu tải trọng trên cột vì có đường kính nhỏ và nhẹ với cường độ chịu lực cao dựa vào các sợi tổng hợp chịu lực aramid.

- Cáp quang multimode 4 fo Chịu lực căng tối đa lên đến 50 kN.

- Khoảng vượt lên đến 500m. (tùy vào khoảng vượt mà phân phối các loại sợi aramide phù hợp trong quá trình sản xuất).

- Cáp được thiết kế phi kim loại với vật liệu cách nhiệt tốt, chống sét tốt, hoàn toàn không bị ảnh hưởng bởi dòng điện cao thế, không ảnh hưởng bởi từ trường.

- Cáp được thiết kế để treo cột, đi trong nhà,hoặc bên ngoài trời, sử dụng cho mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, hệ thống thông tin đường dài.

- Cáp quang multimode 4 core được thiết kế với 2 lớp vỏ ngoài bằng chất liệu nhựa HDPE, do đó sẽ không bị suy giảm chất lượng do tia cực tím và các bức xạ tử ngoại, phù hợp để lắp đặt trên đường dây điện và song song với đường dây điện trên cùng một tháp truyền tải điện, đặc biệt có thể sử dụng cho các khoảng vượt lớn và các ứng dụng khác.

- Cáp quang multimode Tuân theo chuẩn IEEE P-1222, tiêu chuẩn này đã được công nhận cho cáp ADSS.

- Quý khách hàng quan tâm tới sản phẩm này vui lòng liên hệ trực tiếp để biết thêm chi tiết và để được báo giá tốt nhất.
Cấu tạo cáp quang 4Fo Multimode

Cáp quang multimode 4 sợi với sợi đặt trong ống đệm lỏng. Lõi cáp được bảo vệ bằng lớp giáp băng thép và phủ bằng một lớp ngoài bằng polyethylene màu đen. Hai sợi dây thép gia cường giúp kéo xa hoặc chôn đất không bị ảnh hưởng tới sợi quang bên trong.

Cáp dùng đi trong nhà hoặc ngoài trời phù hợp với các công trình cáp quang Multimode tốc độ cao.

Cáp quang Commscope AMP Multimode 4 FO (4 Core) 50/125µm sử dụng được cả ở trong nhà lẫn ngoài trời.Chúng thường được sử dụng nhiều trong các hệ thông mạng công, nghiệp mạng nội bộ....
Thietbiquang thời điểm hiện tại đang phân phối nhiều loại cáp có sẵn như : cáp bọc thép và không bọc thép với cấu trúc dạng ống đơn (single loose tube) và dạng nhiều ống buffer (stranded loose tube).


Dạng ống đơn hay còn gọi là Single Loose Tube sẽ một ống đệm bên trong sợi cáp, với lớp hợp chất chống thấm nước dạng khô, cùng với một lớp thép mỏng và lớp vỏ bằng chất polyethylene (MDPE) bên ngoài giúp cáp chống chịu tốt hơn.Cấu trúc dạng nhiều ống buffer (stranded loose tube) sẽ có thêm nhiểu lớp ống đệm với nhiều sợi dây căng nhỏ chống nước, và lớp vỏ polyethylene bên ngoài. Vỏ cáp có màu đen và Học bằng chất có ma sát kém giúp dễ dàng di chuyển trong thi công và lắp đặt
Cáp hoàn toàn đáp ứng những yêu cầu về hiệu suất. Đối với cáp có cấu trúc bọc thép giúp tăng tính chịu lực thích hợp khi chôn trực tiếp.

Cáp quang Multimode là loại cáp có đường kính lõi dẫn lớn, có 2 loại là 50/125micro mét và 62.5/125 micro mét. Đây là loại cáp được sử dụng trong các hệ thống mạng công nghiệp hoặc các phòng sever, đòi hỏi tốc độ truyền tải cao, có thể đạt từ 1Gbps đến 10Gbps.

Cáp có lõi sợi được Học bằng thủy tinh được bảo vệ khá kỹ bởi lớp kim loại, dây treo cường lực và lớp vỏ nhựa cứng. Cáp có cấu trúc ống đệm lỏng giúp đảm bảo độ linh hoạt và tránh bị gãy gập. Loại cáp này hiện nay chưa sản xuất được tại Việt Nam do đòi hỏi công nghệ hiện đại và trình độ cao, cũng chính vì thế mà giá cáp sợi quang Multimode 4 core khá cao so với các loại cáp khác.

2. Thông số kỹ thuật sản phẩm Cáp quang Multimode 4 Core ( 4 sợi) GYXTW:

    Vỏ cáp được Học bằng chất liệu nhựa HDPE có độ bền cao và chịu được mưa nắng lâu ngày
    Cáp được bọc một lớp lá thép mỏng giúp tăng cường độ bảo vệ của cáp, chống tác động tối đa từ môi trường
    Có 2 sợi lõi thép gia cường nhằm hạn chế dộ võng của cáp và gia tăng độ cứng
    Loại sợi quang: sợi Multimode  hoặc 62.5/125 µm
    Dung lượng: 4 Sợi Multimode
    Tốc độ truyền tối đa: 1 Gigabit/s
    Đường kính cáp: 8 mm
    Quy cách đóng gói: Lô gỗ dài từ 2000-4000m/lô



Cáp quang Multimode 4 sợi, indoor/outdoor có đường kính 50/125um và 62,5/125um, là sản phẩm thiết kế linh hoạt sử dụng cho cả ứng dụng ngoài trời lẫn trong nhà. Việc đi linh hoạt, không phải chuyển loại dây, nên cáp quang đa năng multimode indoor/outdoor là lựa chọn lý tưởng cho phát triển hệ thống mạng LAN nội bộ, mạng camera, phòng cháy....

  Cáp quang multimode 4 sợi, trong nhà/ngoài trời, do www.daiduongtechco cung cấp là sản phẩm chất lượng cao, hoạt động ổn định, tốc độ lên tới 1 Gbps, là lựa chọn lý tưởng cho các ứng dụng mở rộng mạng Lan nội bộ bằng cáp quang, LAN cáp quang.

Đặc trưng của cáp quang multimode 4 sợi, indoor/outdoor

    Đi dây cả ứng dụng trong nhà lẫn ứng dụng ngoài trời
    Dung lượng sợi lên tới 4 sợi, tốc độ làm việc 1Gbps
    Sợi thép gia cường chống gập cáp.
    Kết cấu chắc chắn.

Đặc điểm kỹ thuật của cáp quang multimode 4 sợi, indoor/outdoor:

    Loại sợi quang: multimode 50/125um, 62,5/125um
    Dung lượng: 4 sợi, multimodemode
    Đường kính cáp: 8mm
    Bán kính cong tối thiểu: khi lắp đặt: 80mm, khi sử dụng: 160mm
    Cấu trúc cáp: ống lỏng, 1 ống

Cáp quang treo Singlemode (dây treo kim loại) 4 fo, Xuất xứ : Việt Nam Bước sóng : 1310nm và 1550nm Đơn vị tính : Mét Cáp quang thuê bao hay còn gọi là cáp quang FTTH 4 sợi/4core là loại cáp được sử dụng rất phổ biến bởi nhiều đặc tính ưu việt của nó, thích hợp cho mọi đường truyền mạng, truyền tín hiệu truyền hình, tín hiệu điều khiển... Cáp quang single mode 4 sợi chất lượng tốt, giá thành rẻ, dễ dàng lắp đặt. thegioicapquang chuyên phân phối cáp quang FTTH 4 sợi, cáp quang single mode, multimode từ 2 sợi - 24 sợi, hàng nhập khẩu đảm bảo chất lượng, có giấy tờ đầy đủ hỗ trợ dự án. Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ miễn phì.

Cáp quang 4FO Singlemode loại cáp quang treo thông dụng được sử dụng phổ biến nhất hiện nay. Cáp treo 4Core mang cung cấp đường truyền dự phòng với các hệ thống sử dụng 2 sợi quang mang đến giải pháp dự phòng hợp lý cho các doanh nghiệp. Cáp 4FO Singlemode chính hãng không chỉ chất lượng tốt và giá thành cũng rất cạnh tranh.


Cáp quang Single mode 4FO 4 core

Cáp quang treo Singlemode (dây treo kim loại) 4fo, Xuất xứ : Việt Nam Bước sóng : 1310nm và 1550nm Đơn vị tính : Mét Cáp quang thuê bao hay còn gọi là cáp quang FTTH 4 sợi/4core là loại cáp được sử dụng rất phổ biến bởi nhiều đặc tính ưu việt của nó, thích hợp cho mọi đường truyền mạng, truyền tín hiệu truyền hình, tín hiệu điều khiển... Cáp quang single mode 4 sợi chất lượng tốt, giá thành rẻ, dễ dàng lắp đặt. Staphone chuyên phân phối cáp quang FTTH 4 sợi, cáp quang single mode, multimode từ 2 sợi - 24 sợi, hàng nhập khẩu đảm bảo chất lượng, có giấy tờ đầy đủ hỗ trợ dự án.
In túi giấy Túi giấy một ấn phẩm không thể thiếu của các shop thời trang, Máy móc công nghệ in ấn hiện đại luôn được cập nhật giúp việc in túi giấy có quai đạt chất lượng tốt nhất trong khoảng thời gian ngắn.
Bảng kính Với bảng kính từ thì khi ta đưa nam châm lên nó sẽ hít vào bảng, Về cơ bản thì bề ngoài bảng kính từ không khác bảng kính thông thường là mấy. Nó cũng có kết cấu tương tự như bảng kính với bốn trụ kính, và

Đạt tiêu chuẩn IEC, được cách điện hoàn toàn bởi lớp nhựa bao bọc bên ngoài  giúp loại bỏ nguy cơ điện giật.

    Tuổi thọ cao, chịu được đến 40.000 lần bật và tắt đối với công tắc và 10,000 lần cho ổ cắm.
    Quá trình lắp đặt dễ dàng và đấu dây nhanh giúp tiết kiệm thời gian thi công (chỉ mất 1 giây cho việc đấu dây).
    Ổ điện có thể được dùng với nhiều kích cỡ dây khác nhau (1.5mm2-4.0mm2).

Đa dạng các dòng sản phẩm, phù hợp với mọi không gian sống.
    
Ngôi nhà thông minh đang ngày càng phổ biến với sự trợ giúp của các thiết bị điện tử hiện đại, thì ổ cắm Thoại + Lan Cat5e âm tường lắp mặt Panasonic cao cấp là sự lựa chọn hợp lý.

Ổ cắm Thoại + Lan Cat5e là một giải pháp thích hợp nhất trong thi công văn phòng, phòng họp, hội nghị, ngôi nhà thông minh, khi những mớ dây rợ chạy bên ngoài rất mất thẩm mỹ.

Ổ cắm Thoại + Lan Cat5e bao gồm: 1 mặt hình chữ nhật, có 1 cổng lắp nhân cắm Thoại + 1 ổ mạng lan để đấu dây dùng đi âm trong tường.

Mặt thiết kế bằng nhựa cao cấp đạt tiêu chuẩn ROHS, mầu trắng thích hợp mầu sơn tường.

Thích hợp để lắp hệ thống dây Thoại + Lan Cat5e trong nhà, văn phòng, trường học, siêu thị làm tăng tính thẩm mỹ cho công trình.

Nhờ sự tiện lợi, giá thành phải chăng và dễ dàng sử dụng, nên được người tiêu dùng tin tưởng lựa chọn.

Hiện ổ cắm Thoại + Lan Cat5e âm tường lắp cho mặt Panasonic đang được phân phối trực tiếp tại Phuonglinhit.

Sản phẩm được nhập khẩu chính hãng

Thiết bị lắp đặt dễ dàng

+ Nhân điện thoại Rj11 cat3

+ Nhân mạng Rj45 là chuẩn cat5e

Khi thi công chúng ta chỉ việc dùng tool nhấn cáp cho nhân thoại và mạng là sử dụng ngay, mặc dù chạy dây đi âm trong tường nhưng không làm ảnh hưởng tới tín hiệu đường truyền.

Ổ cắm Thoại + Lan Cat5e được thiết kế mặt dạng hình chữ nhật có thế lắp tối đa 3 module, hợp với chuẩn Wide (còn chuẩn Full Color mời liên hệ tư vấn).

Mua ổ cắm mạng ở đâu giá tốt nhất

Trên thị trường có rất nhiều các nhà cung cấp ổ cắm mạng. Nhưng để mua cho mình một ổ cắm mạng data giá cả phải chăng lại đạt chất lượng như mong muốn bạn có thể liên hệ với công ty chúng tôi. Chúng tôi cam kết mang đến cho bạn các loại ổ cắm mạng chất lượng với giá tốt nhất. Mọi thắc mắc về thông tin ổ cắm mạng, quý khách hàng có thể liên hệ với số hotline trên trang web để được tư vấn chọn ổ cắm mạng.



 Hiệu suất làm việc rất cao nhưng không hề xảy ra vấn đề gì như ngắt tín hiệu đột ngột, đường truyền chậm thì thật sự không có. Ổ cắm data dạng này còn gắn kết tình cảm gia đình bạn hơn khi bạn lên mạng tìm hiểu các thông tin nào đó để làm cho các thành viên trong gia đình bất ngờ như việc tổ chức sinh nhật tại đâu tốt nhất, tìm hiểu các cách thức nấu ăn trên mạng cũng rất tốt. Chúng hoàn toàn cải thiện được cuộc sống của con người qua tính đa năng của mình.

Nhờ ổ cắm data mà các thiết bị như máy tính hoạt động tốt hơn, kết nối mạng internet một cách dễ dàng hơn. Schneider sản xuất các thiết bị tại Đức nên độ đạt chuẩn của sản phẩm chắc chắn phải có, tiêu chuẩn càng cao giá thành cũng vì thế mà tăng cao hơn nhưng Schneider không hề nâng giá mà bán theo tiêu chí người tiêu dùng qua chất lượng mà chúng lại càng làm cho người dùng trở nên thích thú và muốn sở hữu chúng hơn.

Ổ cắm mạng Legrand có tốt không

Ổ cắm data Legrand là dòng sản phẩm cuối cùng mà tôi muốn giới thiệu với các bạn ở bài viết này. Chúng có độ bền bỉ cao, tuổi thọ kéo dài trên 3 năm, có khả năng chống rỏ rỉ điện và va đập từ bên ngoài vào, chống thấm nước, và không hề xảy ra chập điện, đường truyền mạng rất nhanh chóng và dễ dàng với người tiêu dùng hơn qua giá thành sản phẩm phù hợp với kinh phí của người tiêu dùng. Chúng còn có thêm khả năng tiết kiệm điện nên việc kết nối với các đầu ghim mạng của các thiết bị khác sẽ không làm tiêu hao quá nhiều điện năng trong gia đình bạn.

Uten biết nắm bắt được nhu cầu sử dụng của con người mà đưa đến người sử dụng một thiết bị ổ cắm mạng hoạt động rất nhanh chóng, hiệu suất làm việc cao. Độ bền bỉ của sản phẩm được thử nghiệm qua nhiều giai đoạn và hình thành ở một khâu xuất khẩu khép kín tạo được sự chắc chắn với chất lượng tuyệt đối mà thương hiệu Uten mang lại. Hãy tin tôi mà thử nghiệm mua loại ổ cắm data này chắc rằng sẽ hoạt động tốt rất đáng tiền để mua dùng.

Ổ cắm mạng Schneider có tốt không

Thương hiệu Schneider thật sự rất tốt bởi vì đã du nhập và làm việc tại Việt Nam với hơn 20 năm kinh nghiệm mà cho ra đời nhiều dòng sản phẩm khác nhau, đạt được sự uy tín nhất định trên thị trường. Nhưng ở bài viết này nói đến sản phẩm đưa con người đến gần với tương lai hơn đó chính là ổ cắm data Schneider. Chức năng chủ yếu của loại này là cung cấp mạng qua đường truyền để các thiết bị khác hoạt động tốt hơn khi kết nối với cắm mạng Uten có tốt không

Ổ cắm data Uten với chất liệu hết sức chắc chắn, được làm theo tiêu chuẩn của quốc tế bởi màu sắc trang nhã, thiết kế gọn nhẹ, dễ dàng lắp đặt và sử dụng, đem lại cảm giác thoải mái cho người dùng, trẻ em hay người già cũng không còn là vấn đề nhức óc cho các nhà sản xuất nữa bởi việc tò mò của trẻ hay thường lấy ngón tay của mình thọt vào các ổ cắm nhưng đảm bảo với quý khách hàng rằng đây là dòng sản phẩm ngắt điện tốt, có hẳn một cái nắp để chặn các tác nhân khác từ bên ngoài như ruồi, muỗi, kiến,…



Các thiết bị cần đường truyền mạng sẽ dễ dàng kết nối hơn, liên kết với các đầu nối của thiết bị mau chóng, đạt hiệu quả cao qua năng suất làm việc. Nhờ cấu tạo tốt mà không hề có vấn đề rò rỉ điện. Dòng sản phẩm ổ cắm điện của Panasonic sẽ không làm cho các bạn phải thất vọng bởi nhiều tính năng hết sức ưu việt của mình, đáp ứng được nhu cầu của người sử dụng.
 Ổ cắm mạng Sino có tốt không

Ổ cắm data của Sino khá tốt bởi những gì Sino mang lại không phải là một thiết bị co cấu tạo qua loa mà thiết kết hết sức gọn, nhẹ, dễ dàng lắp đặt cũng như sử dụng, có hẳn màn che để chống bủi bẩn, không hề xảy ra bất kì sự rò rỉ điện nào bởi linh kiện chắc chắn, chống được các tác nhân bên ngoài vào, độ bền bỉ cao nên tuổi thọ của chúng cũng rất cao từ 4 năm trở lên có giấy bảo hành để đổi trả khi sản phẩm xảy ra vấn đề.

Chọn ổ cắm mạng như thế nào tốt nhất

Để lựa chọn ổ cắm mạng tốt nhất trước tiên bạn phải tìm hiểu thông tin sản phẩm mà bạn muốn mua qua các thông tin đại chúng, đi khảo sát giá cả cũng như chất lượng sản phẩm qua nhiều nơi bán sản phẩm này, hỏi thăm những người có am hiểu về ổ cắm mạng nhất là những người làm về điện. Tìm đến những nơi chuyên cung cấp các sản phẩm thiết bị công nghiệp để dễ dàng chọn lựa hơn nhưng hãy nhớ thật kĩ suy xét thấu đáo để có thể mua được ổ cắm mạng vừa ý với mình mà còn phù hợp với kinh tế cảu gia đình bạn nữa.

Nên mua ổ cắm mạng hãng nào tốt nhất

Ổ cắm mạng Panasonic có tốt không

Panasonic là một thương hiệu lớn có mặt tại Việt Nam từ rất lâu và chuyên sản xuất các mặt hàng hết sức đa dạng. Bởi vì biết chạy theo xu hướng và thị hiếu của con người nên dòng sản phẩm như ô cắm mạng mới ra đời. Chúng có kết cấu rất chặt chẽ bởi các linh kiện rất hiện đại được làm ra một cách vô cùng tỉ mỉ và tinh tế. Thiết kế nhỏ gọn, chưa cho đầu nối liên kết với ổ cắm một cách vừa vặn.

Ổ cắm mạng CAT6

Dòng sản phẩm ổ cắm mạng Cat6 cao cấp hơn Cat5 rất nhiều qua việc cung cấp dữ liệu tốt bởi sự hoạt động mau chóng. Có 4 dây

Hình Ảnh